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Mheshimiwa Mwenyekiti na Wajumbe,

YAH: MREJESHO WA MPANGO NA BAJETI YA MWAKA 2021/2022 KAMA
ILIVYOIDHINISHWA NA BUNGE LA JAMHURI YA MUUNGANO WA
TANZANIA

Mhe. Mwenyekiti, katika mwaka wa fedha wa 2021/2022, Halmashauri ya Wilaya
imeidhinishiwa na Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Bajeti ya Tshs
43,858,162,610. Kati ya bajeti hiyo Tshs.14,494,780,233.98 ni kwa ajili ya utekelezaji
wa miradi ya maendeleo, Tshs. 4,054,536,400.00 ni kwa ajili ya matumizi ya
kawaida na Tshs. 25,308,845,976.00 ni kwa ajili ya mishahara. Kama inavyoonesha
katika majedwali yafuatayo:-

A: MIRADI YA MAENDELEO.

JINA LA MRADI KIASI IDHINISHWA
Mapato ya ndani (40%) 1,293,030,238.00
Jimbo - CDCF 62,863,000.00
RBF 2,120,584,000.00
| Mfuko wa Afya wa Pamoja-FSBF 640,519,000.00 N
TASAF 111 2,021,694,000.00
Fidia ya Ada-(School fee compesation grants) 280,030,000.00
Posho ya Madaraka (responsibility grants) 465,600,000.00
Ruzﬁku ya Chakula {School meal grants) 584,820,000.00
Ruzuku ya Uendeshaji wa shule (Capitation) 634,747,000.00
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NTD 45,000,000.00
Ruzuku kutoka Serikai Kuu 1,825,000,000.00
Miradi ya Kuzunguka Mgodi(CSR) 156,000,000.00
Bilateral DFID 300,000,000.00
firadi ya Matokeo kwa ufanisi (P4R) 693,163,000.00
AGPAH 318,190,000.00
Mfuko wa wafadhili mbalimbali (Global Fund) 72,449,000.00
Shirika la kuwahudumia watoto (UNICEF) 10,000,000.00
Ruzuku ya mitihani (Examnation grants) 821,511,000.00
Mpango wa kuboresha Elimu ya Sekondari
(SEQUIP) 1,125,200,000.00
Mradi wa kuendeleza elimu ya awali (LANES) 64,510,365.98
Mradi wa kuendeleza kilimo na ufugaji (PADEP)-
EBARR 932,652,630.00
Mradi wa kuendeleza misitu (Participatory
forestry management-PFM) 27,217,000.00
JUMLA MIRADI YA MAENDELEO 14,494,780,233.98

B: MATUMIZI YA KAWAIDA:-

CHANZO CHA FEDHA KIASI IDHINISHWA

Mapato ya ndani (60%) 1,468,290,900.00
Matumizi mengineyo(OC) - Utawala 471,538,000.00
Matumizi mengineyo(OC) - kilimo na mifugo 25,676,000.00
Matumizi mengineyo(OC) - Ujenzi 20,555,000.00
Matumizi mengineyo(OC) - GPG 72,190,000.00
Matumizi mengineyo(OC) - Afya 81,037,000.00
Matumizi mengineyo(OC) - Elimu 80,413,000.00
Ruzuku ya likizo- Elimu 182,000,000.00
Ruzuku ya uhamisho- Elimu 111,200,000.00
On Call Grants- Afya 22,463,000.00
Bima ya Afya ya jamii - CHF 191,700,000.00
Bima ya Afya ya Taifa - NHIF 115,335,000.00




USER FEE 133,251,800.00
Ada ya shule-Sekondari 38,367,000.00
Mlch.ang(-) kutoka kwa Jamii-Community 512,097,700.00
contribution

MSD 528,422,000.00
Jumla Matumizi ya Kawaida 4,054,536,400.00

C: MATUMIZI YA MISHAHARA:

CHANZO CHA FEDHA KIASI IDHINISHWA
PE-Ruzuku toka Serikali Kuu 25,259,231,814.00
PE-Mapato ya ndani 49,614,162.00

Jumla PE 25,308,845,976.00

JUMLA KUU YA BAJETI MWAKA WA FEDHA
2021/2022 43,858,162,610

Mhe. Mwenyekiti, orodha ya Miradi itakayotekelezwa katika Mpango na Bajeti
mwaka 2021/2022 imeambatishwa.

Naomba kuwasilisha.

Mang’era ng era
Afisa Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji (W)
KISHAPU.




MIRADI YA MAENDELEO ILIYOIDHINISHWA KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022

NA |SEKTA JINA LA MRADI KATA/KIJIJI CHANZO CHA FEDHA KIASI CHA
FEDHA
KILICHOPANGW

1|ELIMU MSINGI [Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 8 ya vyoo shule ya |M/Lohumbo Mapato ya ndani 8,800,000.00
msingi Muungano
Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule [Itilima Mapato ya ndani 12,700,000.00
ya msingi Mwamala
Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 8 ya vyoo shule ya [Masanga Mapato ya ndani 8,800,000.00
msingi Ng'wang'halanga
Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule |Bupigi Mapato ya ndani 12,500,000.00
ya msingi Bupigi
Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 7 ya vyoo shule ya |Uchunga Mapato ya ndani 7,700,000.00
msingi Uchunga
Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 7 ya vyoo shule ya |Mangu Mapato ya ndani 7,700,000.00
msingi Mangu
Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 8 ya vyoo shule ya [Ndoleleji Mapato ya ndani 8,800,000.00
msingi Ndoleleji
Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 7 ya vyoo shule ya |Busongo Mapato ya ndani 7,700,000.00
msingi Busongo.
Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 8 ya vyoo shule ya |Miyuguyu Mapato ya ndani 8,800,000.00
msingi Miyuguyu
Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 7 ya vyoo shule ya |Idushi Mapato ya ndani 7,700,000.00
msingi Idushi
Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 8 ya vyoo shule ya |Bubiki Mapato ya ndani 8,800,000.00
msingi Bubiki
Jumla ndogo mapato ndani 100,000,000.00
Kuwezesha mitihani ya darasa la nne katika shule 122 za [Kata zote Serikali Kuu (Mitihani) 245,984,500.00
shule za msingi
Kuwezesha mitihani ya darasa la saba katika shule 122  |Kata zote Serikali Kuu (Mitihani) 201,714,000.00
za msingi
Jumla ndogo mitihani 447,698,500.00
Kuwezesha upatikanaji wa chakula kwa wanafunzi Maganzo Elimu bila malipo(Chakula) 2,673,000.00
wenye mahitaji maalumu katika shule ya msingi
Kuwezesha posho ya madaraka kwa walimu wakuu Kata zote Elimu bila malipo(posho) 372,600,000.00

katika shule 119 na waratibu elimu kata za msingi.




NA [SEKTA JINA LA MRADI KATA/KIJIJI CHANZO CHA FEDHA KIASI CHA

FEDHA
KILICHOPANGW
A

Ruzuku ya uendeshaji shule(capitation) Elimu bila malipo(ruzuku ya 479,922,000.00

uendeshaji)

Jumla ndogo elimu bila malipo 855,195,000.00

Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule Ukenyenge Serikali Kuu(Central Government 12,500,000.00

ya msingi Mayanji other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 cha darasa shule |Isunda Serikali Kuu(Central Government 25,000,000.00

ya msingi Isunda other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 cha darasa shule Busangwa Serikali Kuu(Central Government 12,500,000.00

ya msingi Busangwa other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 cha darasa Talaga Serikali Kuu(Central Government 12,500,000.00

shule ya msingi Jijongo (Nhendegese) other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 cha darasa Igaga Serikali Kuu(Central Government 25,000,000.00

shule ya msingi Igaga other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule Igaga Serikali Kuu(Central Government 12,500,000.00

ya msingi Mwasubi other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa shule [Isemelo Serikali Kuu(Central Government 12,500,000.00

ya msingi Isemelo other source)

Jumla ndogo fedha za Serikali Kuu 112,500,000.00

P4R

Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 4 ya vyoo shule ya |Songwa P4R 4,400,000.00

msingi Mpumbula

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba vya madarasa Songwa P4R 15,000,000.00

shule ya msingi Masagala

Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 4 ya vyoo shule ya |Ng'wigumbi P4R 15,000,000.00

msingi Ng'wigumbi

Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 4 ya vyoo shule ya |Mipa P4R 12,500,000.00

msingi Mipa

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba viwili vya madarasa [Dulisi- Mwamasololo P4R 25,000,000.00

shule ya msingi Dulisi-Mwamasololo

kuwezesha ukamilishaji wa chumba kimoja cha darasa na Mwabusiga P4R 15,000,000.00

nyumba moja ya waalimu katika shule ya msingi

Mwabusiga

kuwezesha ukamilishaji wa nyumba 1 ya waalimu katika Lagana P4R 15,000,000.00

shule ya msingi Lagana

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumbal ya walimu shule ya|Imalabupina P4R 25,000,000.00

msingi Imalabupina




NA |SEKTA JINA LA MRADI KATA/KIJIJ CHANZO CHA FEDHA KIASI CHA

FEDHA
KILICHOPANGW
A

Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 8 ya vyoo katika {Mwamashimba P4R 8,800,000.00

shule ya msingi Mwamashimba

Kuwezezesha ukamilishaji wa madarasa 2 shule ya Sanjo P4R 25,000,000.00

msingin Sanjo

Kuwezesha ukamilishaji wa madarasa 2 Shule ya msingi |Shagihilu(ljimija) P4R 14,000,000.00

Shagihilu(Ijimija)

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba 1 ya Mwalimu shule {Ilula P4R 15,000,000.00

ya msingi Ilula

Kuwezesha ukamilimishaji wa matundu 5 ya vyoo shule |Ng'wajipugila P4R 5,500,000.00

ya msingi Ng'wajipugila

Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 4 ya vyoo shule ya [Migunga P4R 4,400,000.00

msingi Migunga

Kuwezesha ukamilishaji wa madarasa 2 shule ya msingi |Ukenyenge P4R 25,000,000.00

Ukenyenge

Kuwezesha ukamilishaji wa madarasa 2 na ofisi shule Butuyu P4R 30,981,500.00

msingi Butuyu

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba 1 ya walimu shule [Masanga P4R 25,000,000.00

ya msingi Masanga

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba 1 ya Walimu shuile [Inolelo P4R 15,000,000.00

ya msingi Inolelo

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba 1 ya walimu shule |Ilebelebe P4R 15,000,000.00

ya msingi Ilebelebe

Kuwezesha ukamilishaji wa darasa 1 shule ya msingi Malwilo P4R 12,500,000.00

Malwilo

Kuwezesha ukamilishaji wa darasa 1 na nyumba 1 ya Mwabusiga P4R 12,500,000.00

walimu shule ya msingi Mwabusiga

Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 10 ya vyoo shule ya|Buganika P4R 11,000,000.00

msingi Buganika

Jumla ndogo ya P4R msingi 346,581,500.00

MRADI WA ELIMU YA AWALI (LANES)

Kuwezesha ujenzi wa madarasa 2, matundu 10 na Masagala LANES 61,225,471.67

madawati ya wanafunzi wa awali shule msingi Masagala

Usimamizi na ufatiliaji wa ujenzi wa madarasa 2 ya Kishapu(W) LANES 3,284,894.31

wanafunzi wa awali, Matundu ya vyoo na madawati kwa

shule za msingi

Jumla ndogo LANES 64,510,365.98
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NA [SEKTA JINA LA MRADI KATA/KIJUJI CHANZO CHA FEDHA KIASI CHA
FEDHA
KILICHOPANGW
A
Kusimamia ujenzi na ukarabati wa matundu ya vyoo na  |Kishapu(W) Bilateral DFID 8,000,000.00
mfumo wa maji kwa shule 10 zote zilizofanywa na mradi
wa SWASH
Kuwezesha ujenzi wa matundu 17 ya vyoo na mfumo wa |Masagala Bilateral DFID 34,400,000.00
maji shule ya msingi Masagala
Kuwezesha ujenzi wa matundu 16 ya vyoo na mfumo wa |Jitegemee Bilateral DFID 29,700,000.00
maji shule ya msingi Jitegemee
Kuwezesha ujenzi wa matundu 15 ya vyoo na mfumo wa [Bunambiyu Bilateral DFID 30,600,000.00
maji shule ya msingi Bunambiyu
Kuwezesha ujenzi wa matundu 17 ya vyoo na mfumo wa |Mwadui Bilateral DFID 35,200,000.00
maji shule ya msingi Mwadui DCC
Kuwezesha ujenzi wa matundu 17 ya vyoo na mfumo wa |Idukilo Bilateral DFID 35,400,000.00
maji shule ya msingi Idukilo
Kuwezesha ujenzi wa matundu 14 ya vyoo na mfumo wa [Mwamadulu Bilateral DFID 24,400,000.00
maji shule ya msingi Mwamadulu
Kuwezesha ujenzi wa matundu 10 ya vyoo na mfumo wa |Isoso Bilateral DFID 18,500,000.00
maji shule ya msingi Isoso
Kuwezesha ujenzi wa matundu 10 ya vyoo na mfumo wa [Mayanji Bilateral DFID 18,700,000.00
maji shule ya msingi Mayanji
kuwezesha ujenzi wa matundu 14 ya vyoo na mfumo wa |Ukenyenge Bilateral DFID 27,100,000.00
maji shule ya msingi Ukenyenge
Kuwezesha ujenzi wa matundu 16 ya vyoo na mfumo wa |Bubiki Bilateral DFID 36,000,000.00
maji shule ya msingi Bubiki
kusimamia ujenzi na ukarabati wa matundu ya vyoo na  [Kishapu(W) Bilateral DFID 2,000,000.00
mfumo wa maji kwa shule 10 zote zilizo fanywa na
mradi wa SWASH
Jumla ndogo SWAH(Bilateral DFID) 300,000,000.00
2|ELIMU Kuwezesha utengenezaji wa madawati na vitanda shule |Kishapu, Ukenyenge na |(Mapato ya ndani 80,000,000.00
SEKONDARI za sekondari za Kishapu, Kishapu wasichana, Ukenyenge |Mwadui
Mwadui Ufundi.
Jumla ndogo mapato ya ndani 80,000,000.00
Kuwezesha mitihani ya kidato cha nne kwa shule 28 za  [Kata zote Serikali Kuu (Mitihani) 215,907,500.00
sekondari
4




NA [SEKTA JINA LA MRADI KATA/KIJIJI CHANZO CHA FEDHA KIASI CHA

FEDHA
KILICHOPANGW
> f

Kuwezesha mitihani ya kidato cha pili kwa shule 28 za |Kata zote Serikali Kuu (Mitihani) 132,732,500.00

sekondari

Kuwezesha mitihani ya kidato cha sita katika shule 3 za |Kata zote Serikali Kuu (Mitihani) 25,172,500.00

sekondari

Jumla ndogo mitihani 373,812,500.00

Kuwezesha upatikanaji wa chakula kwa wanafunzi 142  |Kishapu Elimu bila malipo (chakula) 81,846,410.00

shule ya sekondari Kishapu

Kuwezesha upatikanaji wa chakula kwa wanafunzi 80
shule ya sekondari Mwadui Ufundi

Mwadui Lohumbo

Elimu bila malipo (chakula)

46,110,653.00

Kuwezesha upatikanaji wa chakula kwa wanafunzi 868 |Mwadui Lohumbo Elimu bila malipo (chakula) 454,189,937.00

shule ya sekondari Mwadui Ufundi

Kuwezesha fidia ya ada kwa zote za sekondari Kata zote Elimu bila malipo (fidia ya ada) 280,030,000.00

Kuwezesha posho ya madaraka kwa wakuu wa shule zote |Kata zote Elimu bila malipo (posho ya 93,000,000.00

za sekondari madaraka)

Ruzuku ya uendeshaji wa shule (Capitation) Elimu bila malipo (ruzuku ya 154,825,000.00
uendeshaji)

Jumla ndogo elimu bila malipo 1,110,002,000.00

Kuwezesha ukamilishaji wa Hostel 1 ya Mwakipoya Mwakipoya Serikali Kuu(Central Government 30,000,000.00

sekondari other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa maabara ya Tagala Talaga Serikali Kuu(Central Government 30,000,000.00

sekondari other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa maabara ya Mwataga Mwataga Serikali Kuu(Central Government 30,000,000.00

sekondari other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 madarasa na Mwakipoya Serikali Kuu(Central Government 25,000,000.00

madawati 80 shule ya sekondari Mwakipoya sekondari other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa na Mwamadulu Serikali Kuu(Central Government 12,500,000.00

madawati 40 shule ya sekondari Mwamadulu sekondari other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 madarasa na Kiloleli Serikali Kuu(Central Government 25,000,000.00

madawati 80 shule ya sekondari Kiloleli sekondari other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 madarasa na Shagihilu Serikali Kuu(Central Government 25,000,000.00

madawati 80 shule ya sekondari Mangu sekondari other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 madarasa na Bubiki Serikali Kuu(Central Government 25,000,000.00

madawati 80 shule ya sekondari Bubiki sekondari

other source)




JINA LA MRADI KATA/KIJIJI CHANZO CHA FEDHA KIASI CHA
FEDHA
KILICHOPANGW
A

Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha maabara shule Mondo Serikali Kuu(Central Government 30,000,000.00

ya sekondari Wishteleja sekondari other source)

Kuwezesha ukamilishaji wa chumba 1 cha maabara shule Igaga Serikali Kuu(Central Government 30,000,000.00

ya sekondari Igaga sekondari other source)

Jumla ndogo fedha za serikali Kuu 262,500,000.00

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu shule Mipa P4R 17,500,000.00

ya sekondari Mipa

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu shule (Kiloleli P4R 17,500,000.00

ya sekondari Kiloleli

Kuwezesha ukamilishaji wa nyumba ya mwalimu shule |Busiya P4R 17,500,000.00

ya sekondari Busiya

Kuwezesha ujenzi wa bweni 1 katika shule ya sekondari [Kishapu P4R 80,000,000.00

Kishapu

Kuwezesha ukamilishaji wa bweni moja shule ya Mwamashele P4R 30,300,000.00

sekondari Mwamashele

Kuwezesha ujenzi wa bweni 1 la wanafunzi wenye Mwadui P4R 80,000,000.00

mabhitaji maalum katika shule ya sekondari Shinyanga

Kuwezesha ukamilishaji wa matundu 2 yavyoo katika  [Mipa P4R 2,200,000.00

shule ya sekondari Mipa

kuwezesha ujenzi wa bweni 1 la wasichana shule ya Kishapu P4R 80,000,000.00

wasichana Kishapu sekondari

kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo shule ya Talaga P4R 4,400,000.00

sekondari Talaga

Kuwezesha ukamilishaji wa bweni 1 la shule ya Ukenyenge P4R 17,181,500.00

sekondari Ukenyenge

Jumla ndogo P4R secondary 346,581,500.00

Kuwezesha ujenzi wa chumba 1 cha kompyuta na stoo ya|Bubiki SEQUIP 20,000,000.00

vifaa shule ya sekondari Bubiki.

Kuwezesha ujenzi wa matundu 4 ya vyoo shule ya Isoso SEQUIP 4,400,000.00

sekondari Isoso

Kuwezesha ukamilishaji wa maabara 1 shule ya Lagana SEQUIP 30,000,000.00

sekondari Lagana

Kuwezesha ukamilishaji wa maabara 1 shule ya Seke Ididi SEQUIP 30,000,000.00

sekondari Seke Ididi




NA |SEKTA JINA LA MRADI KATA/KIJIJI CHANZO CHA FEDHA KIASI CHA

FEDHA
KILICHOPANGW
A

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa na |Mwigumbi SEQUIP 25,000,000.00

madawati 80 shule ya sekondari Mwigumbi

Kuwezesha ukamilishaji wa maabara 1 shule ya Isoso SEQUIP 30,000,000.00

sekondari Isoso

Kuwezesha ukamilishaji wa darasa 1 shule ya sekondari |Seke Ididi SEQUIP 10,000,000.00

Seke Ididi

Kuwezesha ujenzi wa shule mpya ya sekondari Mwaweja|Mwaweja SEQUIP 120,000,000.00

Kuwezesha ujenzi wa shule mpya ya sekondari Bupigi  |Bupigi SEQUIP 120,000,000.00

Kuwezesha ujenzi wa shule mpya ya sekondari Shagihilu |Shagihilu SEQUIP 120,000,000.00

Kuwezesha ujenzi wa shule mpya ya sekondari Mwadui |Mwadui lohumbo SEQUIP 120,000,000.00

Lohumbo

Kuwezesha ukamilishaji wa madarasa 2 na madawati 80 (Maganzo SEQUIP 25,000,000.00

shule ya sekondari Maganzo

Kuwezesha ukamilishaji wa madarasa 2 na madawati 80 [Ngofila SEQUIP 25,000,000.00

shule ya sekondsri Ngofila

Kuwezesha ukamilishaji wa madarasa 2 na madawati 80 |Somagedi SEQUIP 25,000,000.00

shule ya sekondari Somagedi

Kuwezesha ujenzi wa matundu 8 ya vyoo shule ya Kishapu SEQUIP 8,800,000.00

sekondari Kishapu

Kuwezesha ujenzi wa matundu 8 ya vyoo shule ya Busiya SEQUIP 8,800,000.00

sekondari Busiya

Kuwezesha ujenzi wa matundu 8 ya vyoo shule ya Bunambiyu SEQUIP 8,800,000.00

sekondari Bunambiyu

Kuwezesha ujenzi wa matundu 8 ya vyoo shule ya Igaga SEQUIP 4,400,000.00

sekondari Igaga

Kuwezesha ujenzi wa karakana shule ya sekondari Mwadui SEQUIP 50,000,000.00

Mwadui ufundi

Kuwezesha ujenzi wa chumba 1 cha kompyuta na stoo ya|Kishapu SEQUIP 60,000,000.00

vifaa shule ya sekondari Kishapu

kuwezesha ujenzi wa chumba 1 cha kompyuta na stoo ya |Bubiki SEQUIP 40,000,000.00

vifaa shule ya sekondari Bubiki

Kuwezesha ujenzi wa chumba 1 cha kompyuta na stoo ya |Ngofila SEQUIP 60,000,000.00

vifaa shule ya sekondari Ngofila

Kuwezesha ujenzi wa shule mpya ya sekondari Mwasubi |Mwasubi SEQUIP 120,000,000.00
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NA |SEKTA JINA LA MRADI KATA/KIJIJI CHANZO CHA FEDHA KIASI CHA

FEDHA
KILICHOPANGW
A

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa na Bulekela SEQUIP 25,000,000.00

madawati 80 shule ya sekondari Bulekela. .

Kuwezesha ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa na Idukilo SEQUIP 25,000,000.00

madawati 80 shule ya sekondari Idukilo.

Kuwezesha usimamizi na ufuatiliaji wa miradi ya ujenzi |Kishapu(W) SEQUIP 10,000,000.00

wa shule za sekondari kwa watu 8 ofisi ya utawala

Jumla ndogo SEQUIP secondary 1,125,200,000.00

3[MIFUGO Kuwezesha ukarabati wa machinjio ya kijiji cha Maganzo|Maganzo Mapato ya ndani 4,000,000.00

Kuwezesha ujenzi wa bwawa katika kijiji cha Kisesa. Mapato ya ndani 5,000,000.00

Kuwezesha eneo la kuuzia kuku katika soko la wanawake|Mhunze Mapato ya ndani 5,000,000.00

Mhunze.

Kuwezesha ukarabati wa malambo katika vijiji vya Mhunze na Dulis Mapato ya ndani 5,000,000.00

Mhunze na Dulis.

Kuwezesha utoaji chanzo kwa mifugo (mbuzi) dhidi ya |Kata zote Mapato ya ndani 10,000,000.00

ugonjwa wa Rubies.

Kuwezesha utoaji chanzo kwa mifugo (Ng'ombe) Kata zote Mapato ya ndani 21,000,000.00

150,000 dhidi ya ugonjwa wa CBPP.

Kuwezesha wakulima mbegu kg 50 za mbegu za malisho |Kata zote Mapato ya ndani 1,000,000.00

Kuwezesha ujenzi wa zege ya jamvi(slabs) kwa ajili ya Idukilo, Ndoleleji, Mapato ya ndani 8,000,000.00

- machinjio katika vijiji vya Idukilo, Ndoleleji, Magalata, Magalata, Bunambiyu,
Bunambiyu, Bubiki, Ukenyenge, Kalitu, Mwamadulu, Bubiki, Ukenyenge,
Kiloleli na Mwataga. Kalitu, Mwamadulu,
Kiloleli na Mwataga.
Jumla ndogo Mapato ya ndani 59,000,000.00
4|AFYA Kuwezesha utekelezaji wa afua za lishe kwa watoto chini [Kishapu Mapato ya ndani 61,220,000.00

ya miaka mitano (5)

Kuwezesha ununuzi wa jenereta katika Hospitali ya Kishapu Mapato ya ndani 60,000,000.00

Wilaya

Kuwezesha ukamilishaji wa zahanati 3 za Kabila, Kabila, Mwamashimba |Mapato ya ndani 150,000,000.00

Mwamashimba na Seke Ididi na Seke Ididi

Jumla ndogo Mapato ya ndani 271,220,000.00

Serikali Kuu

Kuwezesha ukamilishaji wa zahanati 3 za Busongo, Busongo, Seseko na Serikali Kuu 150,000,000.00

Seseko na Mangu

Mangu
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Kuwezesha ukamilishaji wa baadhi ya miundombinu Masanga Serikali Kuu 300,000,000.00

(Jengo la kuhifadhi maiti, Upasuaji, maabara na njia za

kuunganisha majengo) kituo cha Afya Ng'angh'alanga

Kuwezesha ukamilishaji wa miundombinu katika Kishapu Serikali Kuu 1,000,000,000.00

Hospitali ya Wilaya.

Jumla ndogo fedha za Serikali Kuu 1,450,000,000.00

GLOBAL FUND

Kuwezesha shughuli za kupambana na UKIMWI pamoja|Kishapu(W) Global fund 72,449,000.00

na Kifua kikuu TB

Jumla ndogo Global Fund 72,449,000.00

Kuwezesha mapambano dhidi ya magonjwa yasiyopewa |[Kishapu(W) NTD 45,000,000.00

kipaumbele

Jumla ndogo NTD 45,000,000.00

Kuwezesha mapambano dhidi ya ugonjwa wa UKIMWI  |Kishapu(W) AGPAH 318,190,000.00

kupitia mradi wa AGPAH

Jumla ndogo AGPAH 318,190,000.00

Kuwezesha usimamizi na usajili wa watoto chini ya Kishapu(W) UNICEF 10,000,000.00

miaka 5 kwenye kata 29

Jumla ndogo UNICEF 10,000,000.00

Kuwezesha uboreshaji wa kutoa huduma za Afya katika |Kishapu(W) HSBF 640,519,000.00

vituo vya kutolea huduma za Afya kupitia mradi wa

Mfuko wa Afya wa pamoja (HSBF)

Jumla ndogo HSBF 640,519,000.00

Kuwezesha uboreshaji wa kutoa huduma za Afya katika |Kishapu(W) RBF 2,120,584,000.00

vituo vya kutolea huduma za Afya kupitia mradi wa lipa

kwa matokeo RBF

Jumla ndogo RBF 2,120,584,000.00

SJUTAWALA Kuwezesha ununuzi wa gari kwa ajili ya shughuli za Kishapu Mapato ya ndani 55,000,000.00
utawala
Jumla ndogo mapato ya ndani 55,000,000.00
6|MIPANGO Kuwezesha malipo ya Mkopo kwenye Bodi ya mkopo ya |Kishapu Mapato ya ndani 50,000,000.00

serikali za mitaa
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Kuwezesha ukamilishaji wa miundombinu katika stendi Maganzo Mapato ya ndani 22,251,708.00
wa mabasi Maganzo
Kuwezesha uanzishwaji wa vyanzo vipya vya Kishapu Mapato ya ndani 60,000,000.00
mapato(Kuanzishwa ufyatuaji wa tofali na kuponda
kokoto)
Kuwezesha mapitio ya mpango mkakati wa Halmashauri (Kishapu Mapato ya ndani 7,400,000.00
Kuwezesha kulipa madeni ya wazabuni Kishapu Mapato ya ndani 42,000,000.00
Kuwezesha ukamilishaji wa miradi katika ngazi yakata |Kishapu Mapato ya ndani 25,000,000.00
na vijiji.
Kuwezesha matengenezo ya gari la idara ya Mipango, Kishapu Mapato ya ndani 9,020,000.00
Takwimu na ufuatiaji
Kuwezesha shughuli ya fursa na vikwazo(O&OD) katika | Vijiji vyote Mapato ya ndani 13,650,000.00
vijiji 125
Kuwezesha ununuzi wa pikipiki 2 kwa ajili ya ufuatiliaji |Kishapu Mapato ya ndani 8,000,000.00
wa miradi ya maendeleo.
Kuwezesha kamati ya Fedha kukagua utekelezaji wa Kishapu Mapato ya ndani 35,330,000.00
miradi ya maendeleo
Jumla ndogo mapato ya ndani 272,651,708.00
Kuwezesha miradi ya mzunguko wa Mgodi wa Mwadui (Kata za mzunguko CSR(Miradi ya kuzunguka 156,000,000.00
Mgodi)
Jumlia ndogo CSR 156,000,000.00
Kuchochea utekelezaji wa miradi ya maendeleo katika  |Kata zote Mfuko wa jimbo(CDCF) 62,863,000.00
kata 29
Jumla ndogo mfuko wa jimbo 62,863,000.00
MAZINGIRA Kuwezesha upatikanaji wa maeneo ya kutupa taka Maganzo, Ukenyenge na Mapato ya ndani 13,625,000.00
Maganzo, Mhunze na Ukenyenge. Kishapu
Jumla ndogo mapato ya ndani 13,625,000.00
UJENZI Kuwezesha ufunguzi wa barabara kata za Uchunga,Bupigi, Kiloleli, [Mapato ya ndani 70,000,000.00
Uchunga,Bupigi, Kiloleli, Mwataga, Somagedi, Igaga na Mwataga, Somagedi,
Songwa Igaga na Songwa
Jumla ndogo mapato ya ndani 70,000,000.00
M/JAMII Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya wanawake|Kata zote Mapato ya ndani 112,437,412.00

10
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Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya vijana 32 |Kata zote Mapato ya ndani 112,437,412.00

Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya watu Kata zote Mapato ya ndani 56,218,706.00

wenye ulemavu 17.

Jumla ndogo mapato ya ndani 281,093,530.00

kuwezesha uhamishaji wa fedha kwa kaya maskini 5135 |Kishapu (W) Tanzania social action fund 2,012,694,000.00

kwenye vijiji 78

Jumla ndogo ya TASAF 2,012,694,000.00

PFM

10{ARDHI NA Kuwezesha utunzaji wa misitu na upandaji miti Kishapu (W) PFM (Participatory Forest 27,217,000.00
MALISILI Management)

Jumla ndogo PFM 27,217,000.00

Kuwezesha upimaji katika maeneo ya kata za Mondo, Mondo, Maganzo na Mapato ya ndani 5,000,000.00

Maganzo na Kishapu Kishapu

Kuwezesha ulipaji wa fidia Kata zote Mapato ya ndani 37,000,000.00

Jumla ndogo mapato ya ndani 42,000,000.00

11|{KILIMO Kuwezesha ukarabati wa Skimu ya umwagiliaji Itilima  |Itilima Mapato ya ndani 14,440,000.00

Kuwezesha ufautiliaji , tathimini na ushauri wa ugani Kata zote Mapato ya ndani 5,000,000.00

kwa wakulima 34,000.

Kuwezesha wakulima 44000 kwenye uzalishaji wa Kata zote Mapato ya ndani 29,000,000.00

mazao ya kimkakati kama Mkonge na mengine.

Jumla ndogo mapato ya ndani 48,440,000.00

MRADI WA KUKABILIANA NA MABADILIKO YA TABIA NCHI-EBARRS

kuazisha vitaru vya uoteshaji miti kwa ajili ya kuotesha |Kishapu(W) ASDP(Mradi wa EBARRS) 24,800,000.00

miche 100,000

Kusadia wafugaji 88 katika uboreshaji wa uzalishaji wa |Mihama, Beledi, Kiloleli |ASDP(Mradi wa EBARRS) 14,944,000.00

mifugo vijiji vya Mihama,Beledi,kiloleli na Muguda na Muguda

Kuwezesha ukarabati wa bwawa la kunyweshea mifugo |Kiloleli ASDP(Mradi wa EBARRS) 300,000,000.00

kiloleli

Kujenga miundombinu ya uvunaji wa maji katika vijiji |Muguda na Beledi ASDP(Mradi wa EBARRS) 210,152,640.00

vya Muguda na Beledi kusaidia wafugaji 3000 kwa
dhumuni la kuhamasisha

Muguda,kiloleli na Mihama

Muguda , Kiloleli na

Mihama

ASDP(Mradi wa EBARRS)

115,000,002.00

11
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Kuwezesha mafunzo ya ufugaji wa kisasa wa mifugo Mihama, Beledi, Kiloleli {ASDP(Mradi wa EBARRS) 18,555,988.00

kwa vitendo katika vijiji vya Mihama, Muguda,Beledi na {na Muguda

Kiloleli

Kufanya mafunzo ya kilimo hifadhi cha mazingira kwa |Kishapu(W) ASDP(Mradi wa EBARRS) 35,400,000.00

vitendo na tekinolojia kwa wakulima 1500 kupitia

shamba darasa na utalii

Kuwezesha kituo cha unenepeshaji mifugo katika kijiji ~ |Kiloleli ASDP(Mradi wa EBARRS) 107,000,000.00

cha Muguda -

Kuwezesha wafugaji 88 kupata koo nzuri za ng'ombe Kololeli na Lagana ASDP(Mradi wa EBARRS) 106,800,000.00

katika vijiji vya Mihama, Kiloleli na Muguda

Jumla ndogo mradi wa EBARRS 932,652,630.00

JUMLA KUU YA FEDHA ZA MIRADI YA MAENDELEQ 14,494,780,233.98
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