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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Kwa mujibu wa kibali cha ajira mbadala chenye Kumb. Na. FA.170/376/01' A'/16 cha
tarehe 30/09/2020 kutoka Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora,
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kishapu anawatangazia wananchi
wote Raia wa Tanzania kuomba nafasi ya Kazi ifuatazo:-

1. Mtendaji wa kijiji Daraja III- (NAFASI -1)
i. Sifa za mwomabaji
Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha nne au sita
waliopata mafunzo katika ngazi ya Cheti ambao wamejiimarisha katika fani
zifuatazo:-

Utawala, Sheria,Elimu ya Jamii, Usimamizi wa fedha, Maendeleo ya Jamii na Sayansi
ya sanaa, kutoka chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma au chuo kingine
chochote kinachotambulika na Serikali.

ii. Mshahara.
Atalipwa Mshahara wa TGS B sawa na Tshs. 390,000/= kwa mujibu wa
Waraka wa Mshahara Serikalini wa mwaka 2015/2016.

iii. Majukumu ya Mtendaji Kijiji
1. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji;

11. Kusimamia ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Mlinzi wa
Amani na Msimamizi wa Utawala Bora katika Kijiji,

111. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa Mipango ya
Maendeleo ya Jamii.

IV. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
v. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu;



VI. Kuandaa taarifa za utekelezaji wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na .kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,
umaskini na kuongeza uzalisha mali;

VlI. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya kitaalam katika kijiji
viii. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbu zote na nyaraka za

kijiji.
ix. Mwenyekiti wa Kikao cha Wataalamu waliopo katika kijiji
x. Kupokea, kusikiliza na kutatua malalamiko na migogoro ya wananchi.

Xl. Kusimamia utungaji wa sheria ndogo za kijiji na
XlI. Atawajibika kwa Mtendaji wa Kata.

MASHARTI YA JUMLA YA MUOMBAJI KAZI
Awe Raia wa Tanzania.
Awe hajawahi kufungwa wala kupatikana na hatia katika makosa yoyote
ya jinai.
Awe na miaka 18-45.
Mwombaji mwenye cheti cha kughushi asijaribu kuomba nafasi hizi,
endapo atabainika hatua kali za kisheria zitachukuliwa dhidi yake.
Awe hajawahi kufukuzwa kazi, kupunguzwa, kuachishwa au
kustaafishwa kazi katika Utumishi wa Umma.
Awe tayari kufanya kazi kijiji chochote ndani ya Wilaya ya Kishapu.
Waombaji waambatishe vivuli vya vyeti vya Shule, Taaluma, Kuzaliwa na
vitambulisho vya Taifa kwa wale walioandikishwa.
Curriculum Vitae (CV) - Taarifa binafsi ya mwombaji
Kila mwombaji aambatishe na picha ndogo 1 passport size zilizopigwa
hivi karibuni.
Kila mwombaji aandike kwa usahihi anwani yake na namba ya simu
inayopatikana muda wote kwa ajili ya mawasiliano.
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 30/11/2020 saa 9:30 Alasiri.
Maombi yote yaandikwe kwa mkono bila kuchapwa.
Maombi yote yawasilishwe kwa anwani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P1288
KISHAPU



NB: Masharti yaliyoainishwa kwenye Tangazo hili yasomwe kwa makini
na yazingatiwe.

Nakala
Katibu Tawala (M)
Halmashauri zote za Mkoa wa Shinyanga
Mbao za Matangazo
Waheshimiwa Madiwani wote
Watendaji wa Kata wote
Soma website ya Halmashauri.


