

HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU



FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA (SEHEMU "A" IJAZWE NA MWOMBAJI)

1. Jina kamili
2. Cheo na Daraja..... 3. Idara.....
3. Kituo cha kazi.....
4. Ninaomba ruhusa ya siku.....kuanzia tarehe.....mpaka tarehe.....
5. Madhumuni/sababu ya kuomba ruhusa ninakwenda:
.....
.....
Tarehe..... Saini ya Mwombaji.....

SEHEMU "B" (IJAZWE NA MKUU WA IDARA)

6. Ninakubali/sikubali kumruhusu mtumishi huyu kwa sababu:
.....
.....
.....
7. Siku hizo zikatwe/zisikatwe katika likizo yake ijayo na ruhusa hiyo ianzie tarehe
..... Hadi tarehe.....
Tarehe.....
Saini ya Mkuu wa Idara na Muhuri

SEHEMU "C" (IJAZWE NA AFISA UTUMISHI(W)/MKURUGENZI MWENYEWWE).

8. Ninakubali/Sikubali kumruhusu mtumishi huyu kwa sababu:
.....
.....
 9. Nyongeza.....
.....
Tarehe
-
Saini na Muhuri