OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU

Simu: 028 2770020
Nukushi:028 2770019
Barua pepe: ded.kishapudc@shinyanga.go.tz

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 1288
Kishapu

Tovuti: www.kishapudc.go.tz

TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Kishapu,Bwana Stephen
Magoiga anawatangazia wananchi wote wa wilaya ya Kishapu kuwa tarehe
02/03/2017 kutakuwa na mkutano wa Baraza la madiwani kwa robo ya pili kwa
mwaka 2016/2017.Hivyo kwa mujibu wa sheria ya serikali za mitaa namba 7 ya
mwaka 1982, kifungu cha 67(1) na kanuni zake mkutano huo utakuwa wa wazi
kwa wananchi wote kufika na kusikiliza utekelezaji wa shughuli na miradi
mbalimbali ya maendeleo kwa robo hii.

Aidha mkutano huo utafanyika katika ukumbi wa Halmashauri ya wilaya ya
Kishapu kuanzia saa 4.00 Asubuhi,wananchi karibuni tuijenge Kishapu pamoja

Imetolewa na:

John Mlyambate
Mkuu wa Kitengo cha Habari,Mawasiliano na Uhusiano
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
Kishapu.

24/02/2017
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