

# HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU



## FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

### SEHEMU "A" IJAZWE NA MWOMBAJI

1. Jina kamili .....
2. Cheo na Daraja.....
3. Kituo cha kazi.....
4. Ninaomba ruhusa ya siku.....kuanzia tarehe.....mpaka tarehe.....
5. Madhumuni/sababu ya kuomba ruhusa ninakwenda:  
.....  
.....  
Tarehe..... Saini ya Mwombaji.....

### SEHEMU "B" (IJAZWE NA MKUU WA SHULE)

6. Ninakubali/sikubali kumruhusu mtumishi huyu kwa sababu:  
.....  
.....
7. Siku hizo zikatwe/zisikatwe katika likizo yake ijayo na ruhusa hiyo ianzie tarehe  
..... Hadi tarehe.....  
Tarehe.....  
Saini ya Mkuu wa Shule na Muhuri

### SEHEMU "C" (IJAZWE NA MKUU WA IDARA)

8. Ninakubali/sikubali kumruhusu mtumishi huyu kwa sababu:  
.....  
.....
9. Siku hizo zikatwe/zisikatwe katika likizo yake ijayo na ruhusa hiyo ianzie tarehe  
..... Hadi tarehe.....  
Tarehe.....  
Saini ya Mkuu wa Idara na Muhuri

### SEHEMU "D" (IJAZWE NA AFISA UTUMISHI (W)/MKURUGENZI MWENYEWWE).

10. Ninakubali/Sikubali kumruhusu mtumishi huyu kwa sababu:  
.....  
.....
  11. Nyongeza.....  
.....  
Tarehe .....
- .....  
Saini na Muhuri

