

TAARIFA YA UTEKELEZAJI WA MIRADI ILIYOTEKELEZWA KUPITIA FEDHA ZA LGDG MWAKA WA FEDHA 2016/2017

NA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI JUNI, 2017	FEDHA ILIYOIDHINISHWA 2016/2017 [TSHS]	FEDHA POKELEWA	FEDHA TUMIWA	SALIO	% UTEKELEZAJI	MAONI/MAELEZO	
1	Kuwezesha ujenzi jengo la baba, mama na Mtoto (RCH) - Hospitali ya Wilaya	Imekamilika kwa awamu ya pili	74,311,286	46,000,000	46,000,000	-	100	Mpango wa ukamilishaji jengo la RCH awamu ya tatu upo katika Mpango na Bajeti (MTEF) ya mwaka 2017/2018	
2	Kuwezesha ukamilishaji wa kituo cha Afya Dulisi na Bubiki	Imekamilika	95,389,400	45,500,000	45,500,000	-	100		
3	Ujenzi wa choo kituo cha Afya Ng'wang'halanga.	Umekamilika	4,610,600	4,610,600	4,610,600	-	100		
			174,311,286	91,500,000	91,500,000	-			
VYUMBA VYA MADARASA									
NA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI JULAI, 2016 HADI JUNI, 2017	FEDHA ILIYOIDHINISHWA 2016/2017 [TSHS]	FEDHA POKELEWA	FEDHA TUMIWA	SALIO	% UTEKELEZAJI	MAONI/MAELEZO	
4	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya mwalimu shule ya msingi Lagana.	Ujenzi umekamilika	280,000,000.00	7,800,000.00	7,800,000	-	100		
5	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi Iddi.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha					-		
6	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi Sanjo.	Jitihada za jamii/Wananchi zinaendelea kufanyika kwa kukusanya viashiria vya ujenzi na kuendelea na ujenzi		7,800,000.00	-	7,800,000	25	Utekelezaji unaendelea mwaka wa fedha 2017/2018	
7	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi Bupigi.	Jitihada za jamii/Wananchi zinaendelea kufanyika kwa kukusanya viashiria vya ujenzi na kuendelea na ujenzi		7,800,000.00	-	7,800,000	25	Utekelezaji unaendelea mwaka wa fedha 2017/2018	
8	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi Busongo.	Jitihada za jamii/Wananchi zinaendelea kufanyika kwa kukusanya viashiria vya ujenzi na kuendelea na ujenzi		7,800,000.00	-	7,800,000	50	Utekelezaji unaendelea mwaka wa fedha 2017/2018	
9	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha					-		
10	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi	Ujenzi umekamilika		7,874,433.94	7,874,434		-	100	
11	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi Ng'igumbi.	Ujenzi umekamilika		7,800,000.00	7,800,000		-	100	
12	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi	Ujenzi umekamilika		20,000,000.00	20,000,000		-	100	
13	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi Ng'ajiningu..	Jitihada za jamii/Wananchi zinaendelea kufanyika kwa kukusanya viashiria vya ujenzi na		7,874,433.94	-	7,874,434	50	Utekelezaji unaendelea mwaka wa fedha 2017/2018	

NA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI JUNI, 2017	FEDHA ILIYOIDHINISHWA 2016/2017 [TSHS]	FEDHA POKELEWA	FEDHA TUMIWA	SALIO	% UTEKELEZAJI	MAONI/MAELEZO
14	Kukamilisha ujenzi wa nyumba ya Mwalimu 2 in 1 shule ya Msingi Mwabusiga.	Utekezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha				-		
15	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi	Ujenzi umekamilika		7,874,433.94	7,874,433.94	-	100	
16	Kukamilisha ujenzi wa nyumba 1 ya Mwalimu shule ya Msingi Nhyawa.	Utekezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha				-		
Jumla ndogo (vyumba vya madarasa)-LGDG			280,000,000	82,623,302	51,348,868	31,274,434		
NYUMBA ZA WALIMU-LGDG								
17	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Kanawa.	Ujenzi umekamilika	238,351,914	7,454,545.45	7,454,545.45	-	100	
18	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Bubiki.	Ujenzi umekamilika		7,454,545.45	7,454,545	-	100	
19	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa shule ya msingi Ng'wanimu.	Utekezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
20	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Itongoitale.	Utekezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
21	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Seseke.	Ujenzi umekamilika		7,454,545.45	7,454,545	-	100	
22	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Mwanulu.	Utekezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
23	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Ng'wandu.	Utekezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
24	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Mwamagembe.	Utekezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
25	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Migunga.	Ujenzi umekamilika		7,454,545.45	7,454,545	-	100	
26	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Ijimija	Jitihada za jamii/Wananchi zinaendelea kufanyika kwa kukusanya viashiria vya ujenzi na kuendelea na ujenzi		8,000,000.00	8,000,000	-	100	Utekezaji unaendelea mwaka wa fedha 2017/2018
27	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Ngeme.	Ujenzi umekamilika		8,000,000.00	8,000,000	-	100	
28	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Bulimba.	Utekezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
29	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Ipililo.	Ujenzi umekamilika		7,454,545.45	7,454,545	-	100	
30	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Nhobola.	Ujenzi upo katika hatua ya ukamilishaji.		14,194,880.00	14,194,880.00	-	100	
31	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Mwamadulu.	Ujenzi umekamilika	7,454,545.45	7,454,545	-	100		

NA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI JUNI, 2017	FEDHA ILIYOIDHINISHWA 2016/2017 [TSHS]	FEDHA POKELEWA	FEDHA TUMIWA	SALIO	% UTEKELEZAJI	MAONI/MAELEZO
32	Kukamilisha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya msingi Mwamanota.	Ujenzi umekamilika		7,454,545.45	7,454,545	-	100	
	Jumla ndogo (nyumba za walimu)-LGDG		238,351,914	82,376,698.15	82,376,698.15	-		

NA	JINA LA MRADI	UTEKELEZAJI JUNI, 2017	FEDHA ILIYOIDHINISHWA 2016/2017 [TSHS]	FEDHA POKELEWA	FEDHA TUMIWA	SALIO	% UTEKELEZAJI	MAONI/MAELEZO
	MATUNDU YA VYOO-LDGG							
33	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Ng'wangombolwa 6.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha	93,600,000	-	-	-		
34	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Ng'wangolomwa.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
35	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Ng'wamishoni.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
36	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Ng'wanima.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
37	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Dulisi.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
38	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Shiya.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
39	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Mwamagembe.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
40	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Kishapu.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
41	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Mwanulu.	Utekelezaji haujafanyika kutokana na ukosefu wa Fedha		-	-	-		
42	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Mwamashimba.	Ujenzi upo katika hatua ya ukamilishaji.		4,610,600	-	4,610,600	50	Utekelezaji unaendelea mwaka wa fedha 2017/2018
43	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Ng'wajidalala	Ujenzi umekamilika		4,610,600	4,610,600	-	100	
44	Kukamilisha matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Shagihilu/Mwatuju.	Ujenzi umekamilika		4,610,600	4,610,600.00	-	100	
	Jumla ndogo (Matundu ya vyoo)-LDGD			93,600,000	13,831,800	9,221,200.00	4,610,600	
	JUMLA KUU-LGDG		786,263,200	270,331,800	234,446,766	35,885,034		