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Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

OFISI YA RAIS /«,4,‘
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA s
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU ‘

Simu Na. +255 755 692 868 Shule ya Sekondari Kishapu
+255 621 288 371 S.L.P 1240
+255 679 711 312 SHINYANGA.

Email: kishapuss@gmail.com 12/05/2021
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YAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KISHAPU
WILAYA YA KISHAPU MKOA WA SHINYANGA MWAKA 2021

1. UTANGULIZI

Ninafurahi kukuarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga Kidato cha Tano (V)
katika shule hii mwaka 2021, tahasusi ya . Shule ya Sekondari Kishapu ipo
umbali takribani kilometa 56 mashariki mwa mji wa Shinyanga. Ukifika mkoani
Shinyanga uliza Stendi ya zamani, hapo utapata Daladala zitakazo kuleta Wilaya ya
Kishapu Mji wa Mhunze. Kutoka Shinyanga mjini hadi wilayani Kishapu mijini
Mhunze nauli ni Tshs. 3,000/= na Tshs. 1,000/= utalipia Bodaboda, ambapo utafikishwa

hapa Shuleni.

Muhula wa kwanza wa masomo unaanza tarehe , hivyo mwanafunzi
anatakiwa kuripoti shuleni tarehe na mwisho wa kuripoti shuleni ni
tarehe

2. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

A. Sare ya Shule
(i) Wavulana
(@ Suruali mbili (2) rangi ya Damu ya Mzee, Mfano wa kitambaa
umeambatanishwa. Suruali hizo ziwe na malinda mawili tu kama picha
inavyoonesha hapa, chini (Miguuni) iwe na sm 16. Na si pungufu vinginevyo
hatutampokea. (Isiwe Modo).
Muhimu: Nguo za nyumbani (Ambazo sio sare ya shule hazihitajiki
shuleni. Hatua kali za kinidhamu zitachukuliwa kwa mwanafunzi
atakayekaidi agizo hili).
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1 Mfano wa Suruali kwa wavulana

Mashati mawili meupe mikono mifupi yasiyo na urembo wowote na yenye
mfuko mmoja upande wa kushoto.
Fulana (T- Shirt) moja .Itapatikana shuleni @ Tshs. 12,000/= tu.
Viatu vya Ngozi vyeusi vilivyo na Gidamu na Kkisigino kifupi (Sio buti) (Jozi
mbili).
Chandarua kwa ajili ya mbu.
Soksi nyeusi ndefu (Jozi mbili).
Mkanda mweusi wa Ngozi (Kwa ajili ya Kuvalia suruali) usiwe mpana na
usiwe na kichwa chenye sanamu au urembo wa aina yoyote, na usiwe utambi.
Tai ndefu ya Rangi ya damu ya mzee (Jozi mbili)
Godoro lenye futi 2.5%6
Mto, Shuka mbili za rangi ya PINK na foronya mbili.
Suruali mbili za rangi nyeusi. Hizi ni nguo ambazo zitavaliwa nje ya saa za
masomo. (Mashono ona Mchoro hapo juu, zisiwe Modo)
Angalizo: Nguo Zaidi ya hizi ambazo ni elekezi hazitakubaliwa.

Suruali ambazo ni MODO Hazitakubalika.
Vifaa vya michezo kama vile Bukta, jezi, traki suti (Zote ziwe za rangi ya
Bluu), raba/ viatu vya mpira.

(m) Sweta rangi Nyekundu (Damu ya mzee).

B. ADA NA MICHANGO YA SHULE.

(i)

Ada ya Shule kwa Mwaka ni Tshs. 70,000/=, unaweza kulipa kwa awamu
mbili yaani Tshs. 35,000/= kila Muhula. Ada ilipwe BENKI YA NMB.

Jina la Akaunti: KISHAPU SECONDARY RECURRENT

Namba ya Akaunti:. 30701100044

{Tafadhali andika Jina la Mwanafunzi kwenye hati ya malipo ya Benki (Pay in Slip)}

ADA NA MICHANGO YOTE ZILIPWE KWENYE AKAUNTI HIYD HAPD JUU. KAMWE PESA HIZO
ZISIPOKELEWE MKONONI KESHI. NJOO NA RISITI (BPS) TU, BAADA YA KUFANYA MALIPO HAYO
YOTE BENKI.
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(i) Michango inayotakiwa kulipwa na kila mzazi ni;

Na. Mchango Shilingi (Tshs.)
1 | Taaluma kwa mwaka 20,000
2 | Maji na umeme kwa Mwaka 20,000
3 | Malipo ya Wapishi, Walinzi na Vibarua wengine 30,000
4 | Ukarabati wa samani za shule kwa Mwaka 25,000
5 | Tahadhali (Ambayo haitarudishwa pindi mwanao amalizapo 5,000
shule)
6 | Kitambulisho cha mwanafunzi na picha. 6,000
7 | Huduma ya Kwanza na Bima ya Afya kwa Mwaka 10,000
8 | Nembo ya Shule itakayochapwa kwenye shati. 2,000

Jumla 118,000/=

(ilf) Mahitaji Muhimu ambayo Mwanafunzi anapaswa kuleta Shuleni.

a.

® oo o
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Ream ya Karatasi (A4) moja (1) kwa Mwaka.

Karatasi za mistari (ruled paper) moja (1) kwa mwaka

Graph paper

Box file 01

Vitabu vya Masomo husika. MZAZI UNASHAURIWA UMNUNULIE
MWANAO VITABU.

Counter Books Nane (8)

Scientific Calculator 1

Daftari ndogo Kumi (10)

Kalamu za Kuandikia (Pen) ya bluu au nyeusi, penseli na mfuto.
Mkebe mmoja/ Mathematical Set 1 na Rula ndefu 1.

Vyombo vya Chakula (Sahani, Bakuli, Kijiko, na Kikombe)
NDOO mbili (2) ndogo zenye mfuniko.

. Kwanja 1, Panga 1, Jembe 1 (lenye Mpini), shoka 1, Reki 1 (yenye Mpini),

Mfagio wa ndani (Soft Broom) 1, Mfagio wa nje (Chelewa yenye Mshikio)
1, Mfagio mgumu (Hard Broom) 1 na Mopa 1.

ANGAL 1Z0O: Hatupokei fedha Mkononi kwa ajili ya manunuzi ya mahitaji

tajwa hapo juu, mwanafunzi aripoti akiwa na vifaa hivyo.
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3. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE HII.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa Sheria ya Elimu Na. 25 ya mwaka 1978 na kama
ilivyorekebishwa kwa sheria Na. 10 ya mwaka 1995. Aidha, inazingatia miongozo yote
inayotolewa na Wizara ya Elimu, Sayansi, Teknolojia na Mafunzo ya Ufundi yenye
dhamana ya Elimu nchini na Ofisi ya Rais, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa
(TAMISEMI) yenye jukumu la usimamizi na uendeshaji wa Elimu.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yatafafanuliwa kwa maandishi na
utapewa nakala yake mara baada ya kuripoti shuleni.

(@)
(b)

(©)
(d)
(€)

(f)
()
(h)

Heshima kwa Viongozi, Wazazi, Wafanyakazi wote, Wanafunzi wengine na jamii kwa
ujumla ni jambo la lazima.

Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule kulingana na ratiba ya
shule ni lazima.

Kushiriki kwa makini Maandalio ya jioni (Preparation) kwa wanafunzi wa Bweni.
Kuwahi katika kila shughuli za shule na nyingine utakazopewa

Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelekezo juu ya kuwepo ndani
na nje ya mipaka ya shule wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

Kutunza usafi wa mwili, mavazi na mazingira ya shule.

Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote; na

Kutunza mali za umma.

Makosa Yanayoweza Kusababisha Kufukuzwa na Kusimamishwa Shule
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Wizi.

Kutohudhuria Masomo kwa zaidi ya siku 90 bila taarifa (Utoro).

Uasherati, Ulawiti, Usagaji na Ushoga.

Ubakaji.

Kufuga Ndevu.

Kutoa lugha chafu kwa mwanafunzi mwenzako, walimu/ walezi na jamii kwa ujumla.

Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji Bangi, Cocaine, Mirungi,
Kubeli, na kadhalika.

Kupiga au Kupigana mwanafunzi kwa mwanafunzi, kupigana na mwalimu au mtu
yeyote yule.

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma.

Kudharau Wimbo na Bendera ya Taifa.

Kusababisha Mimba, kumpa Ujauzito Msichana.

Kushiriki matendo ya uharifu, siasa na matendo yoyote yale yanayovunja sheria za
nchi.

Kutembelea majumba ya starehe na nyumba za kulala wageni.

Kuoa.

Kuwa nje ya eneo la shule bila ruhusa.

Kugoma, kuhamasisha mgomo, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani
na usalama wa shule au watu.

Kukataa adhabu kwa makusudi.

Kuwa na SIMU ya mkononi, CAMERA, REDIO na vitu vingine vyote vya kufanana
na hivyo.
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KIAMBATANISHO A

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

OFISI YA RAIS W
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA RY
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU

FOMU YA KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE

Anuani ya Mzazi/ Mlezi

Kumb. Na. KSS/IJN/KIDT 5/VOL 1/2021/02
SHULE YA SEKONDARI KISHAPU

S.L.P 1240

SHINYANGA.

YAH: KUKUBALI KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KISHAPU

A. MWANAFUNZI

1. Mimi (Jina la Mwanafunzi) .....................oeeeevveiiiniiinieneeee. (Herufi - Kubwa),
nimepokea, nimesoma na nimeelewa vizuri Masharti/ maelekezo ya kujiunga na masomo ya
Sekondari Kidato cha TANO katika Shule ya Sekondari Kishapu mwaka 2021. Na ninakubali
kujiunga na Jumuiya ya Shule ya Sekondari Kishapu, ninaahidi kutoshiriki katika Migomo,
Fujo na Makosa ya jinai, nitakuwa mtiifu nitazingatia Sheria, Taratibu na Kanuni za shule kama
nitakavyoelekezwa.

2. Ninaahidi kwamba nitazitii Sheria za Shule na kuwahi kurudi Shuleni kila baada ya likizo bila
kuchelewa.

3. Nitahudhuria katika vipindi vya masomo yote ikiwa ni pamoja na vipindi vya dini na kuyafanya
Mazoezi na mitihani yote kama itakavyopangwa.

4. Nitashiriki katika shughuli za Elimu kujitegemea, michezo, na usafi wa mazingira ya shule.

5. Nitakuwa nawasiliana na walimu pamoja na wanafunzi wenzangu kwa kutumia lugha ya

kiingereza wakati wote.

Sahihi ya Mwanafunzi: ...............ccooiiiiiiiii Tarehe: ......ccoooiiiiiii

Mzazi/ Mlezi wa Mwanafunzi
Jina:

Saini:

Tarehe:

(Karatasi hii Lazima irudishwe Shuleni ikiwa imejazwa)
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KIAMBATANISHO B

Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

OFISI YA RAIS ko )
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA A g
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU ‘

Simu Na. +255 755 692 868 Shule ya Sekondari Kishapu
+255 621 288 371 S.L.P 1240
+255 742 923 113 SHINYANGA.

Email: kishapuss@gmail.com Tarehe:

Kumb. Na.: KSS/IN/KIDT 5/VOL 1/2021/03

Ndugu Mzazi/ Mlezi wa:

(1)
(i)
(iii)
(iv)

1.

MKATABA WA KUMSOMESHA MWANAO

JINA LA MZAZI/MLEZI (kata moja)
Naahidi kumtekelezea mahitaji yake yote mwanangu
kwa mujibu wa masharti yaliyoainishwa, na nitashirikiana na Uongozi wa Shule katika kumlea
kijana huyu, ili kuweza kufikia lengo la Elimu la Taifa.

Nitahakikisha anawahi kurudi Shuleni kila baada ya likizo.

Wafuatao ni ndugu/ Rafiki zangu wa karibu wanaoweza kunisaidia kama kuna dharura (Njoo
na picha zao za Passport)

JINA LA NDUGU UHUSIANO ANUANI YAKE SIMU

Ripoti za maendeleo yake kutoka shuleni ziwe zinatumwa kwa
(Taja Jina) mwenye anuani ifuatayo

Mwanangu ni muumini wa Dini: Dhehebu la

Namba yangu ya simu kwa mawasiliano ya haraka ni

Saini ya Mzazi/ Mlezi Namba ya Simu ya Mzazi/ Mlezi

Tarehe

(Karatasi hii Lazima irudishwe Shuleni ikiwa imejazwa)
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KIAMBATANISHO C

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

MAELEZO BINAFSI YA MWANAFUNZI

A. MWANAFUNZI

(1)
(i)
(iif)

(iv)
v)

(vi)
(vii)
(viii)
(ix)
)

B. BABA
()
(i)
(iii)
(iv)
v)
(vi)
(vii)

Jina la KWanza: ...
Jina la Kati:
Jina [a UKOO: o e
(Majina haya lazima yabaki hivihivi kwa miaka yote uwapo shuleni Vinginevyo ulete Kiapo
cha mahakama kinachoonesha umebadili jina)
Tarehe ya Kuzaliwa: ...
Mahali ulipozaliwa:
Wilaya: ..o MKOQ: ..o
Dini: ..o Dhehebu: .....ooiviiiiii
Shule uliyomaliza Kidato cha Nne (IV): ..o,
Je uliwahi kuwa Kiongozi (Kiranja) ............ocooviiiiiiiiiiiiiiiiieen,
Kama jibu hapo juu (viii) ni ndio, taja wadhifa/ Cheo ...................coceviininnnn
Je katika Ukoo wako kuna magonjwa ya kurithi? (Ndiyo/ Hapana) Yataje

Jina la Baba yako: ...
Yuhai? NDIYO/ HAPAN A: L,
Kama amefariki taja tarehe: ...,
ANUANT YK L.ttt e
NAMDA Y& SIMUL ..ot e e e
Kazi/ Cheo chake: ....... ..o,
Dini ya Baba yako: .................oinn Dhehebu: ...

C. MAMA

(i)
(ii)
(iii)
(iv)
v)
(vi)
(vii)
D. MLEZI

Jinala Mama yako: ......oiiriiii e
Yuhai? NDIYO/ HAPAN A ..o
Kama amefariki tajatarehe: ..o
ANUANT YAKE: ..o
NAMDba Y& STMUL .ottt
Kazi/ Cheo chake: ...
Dini ya Mama yako: .......................e Dhehebu: .......ocooiiii

Mlezi ni mtu asiye Mzazi wako anayekutunza na kukuhudumia kwa chakula, malazi na mavazi.

(i)

(i)
(iii)
(iv)
v)

(vi)
(vii)

Jinala Mlezi WaKo: .......coooiiiiiiiiii i Jinsia (Me/Ke): ............
Uhusiano wako na Mlezi ni (Mjomba/Kaka/Rafiki/Shangazi/ n.k): .....................

Anuani ya MIezi WakKo: ..ot s

Kazi ya MICZi WaKO: ...ttt e e

Anaishi kitongoji gani? .......................ll. Kataya ........ooooiiiiiii

Jina la Mwenyekiti wa Kitongoji: ...........ccovvviviiiiiinnnnn... Simu: ...

Jina la mtu atakayepelekewa ripoti za shule ...
ANnuani: ... Saini: ... Simu: .o
Uhusiano: ...........ooeeiiiiiai.

Ninakiri kuwa maelezo yote yaliyoandikwa hapo juu ni sahihi na ni ya kweli.
Saini ya Mwanafunzi: ....................... Tarehe: ..........c.oooiiinl.
Jina la Mzazi/ MI€zi: .........ccooviviiiiiiiiiiiiiiennnn. Saini ya Mzazi/Mlezi: .............. Tarehe: ...............
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E; ORODHA YA VITABU KWA KILA TAHASUSI (COMBINATION)

GEOGRAPHY BOOKS:

1.Mcknight, T,(2008), Physical Geography A | and scape appreciation, prentice Hall USA.

2.Bunnet, R. (1973), General Geeography in Diagram, Education Singapore
3.Pritchard, J, (1984) Practical Geography in diagram , Education Singapore
4. Morgan — human economic geography

HISTORY BOOKS:

1.Longman — history — new version

2.Shibital — history one and two

3.Advanced level history paper one and two by Zisti kamili
4.history form 5 and 6 by scu and MOEVT - Zanzibar

ENGLISH LANGUAGE

1.Advanced dictionary of contemporary English
2.Apractical approach 2NP edition — Nicholaus Ashel
3.English language possibility — Mgonja E

4. English language 1 for A — level — Paschal Salawi (2014)

ECONOMICS

1.Modern economic by dr Dewit
2.Modern economic by Robert Pandic
3.Principle of economic by Jinghan
4.Simplified economic by saalem

GENERAL STUDY

©KSS0721

1.Johnnes Bigirwamungu and Sospeter m.Deogratius understanding general studies for advanced level

2.Nyambari nyangwine contemporary approach for advanced level general studies notes.

KISWAHILI
1.Nadharia ya lugha 1
2.Nadharia ya lugha 2
3.Fasihi kwa ujumla
4.sarufi ya Kiswabhili
5.kivuli kinaishi
6.Morani

7.mapenzi bora
8.usiku utakapokwisha

NB: Kila mwanafunzi anashauriwa anunue kitabu angalau kimoja kwa kila somo.
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E. HITIMISHO
Tafadhari soma kwa makini maelezo/ maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

Napenda tena kutumia fursa hii kukupongeza kwa kupata nafasi hii adimu ya kuchaguliwa
kujiunga na Kidato cha Tano (V) hapa Shule ya Sekondari Kishapu. Ni matumaini yangu
hautaiacha nafasi hii Muhimu kwako ipotee bure.

Hongera sana na Karibu Shule ya Sekondari Kishapu.

Kapyeni Kaji Makungu
MKUU WA SHULE
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THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
PRESIDENT’S OFFICE REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT

KISHAPU SECONDARY SCHOOL
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

PART A.
MI/ MISS oottt

Please, Examine the above-named person, his/ her Physical and Mental fitness for a full-time learning.
The examination should include the following categories: -

1. Eye
Hearing
Limbs
Speech
General Disease
Leprosy
Epilepsy

2. Neuroses
3. Other serious diseases
4. Pregnancy

PART B.
(To be completed by Government Medical Officer) | have examined the above-named person and
consider that HIS/ HER is Physically *Fit/ Unfit and Mentally *Fit/ Unfit for full time learning.

L BYE
Hearing
Limbs
SpeeCh
General DISEase ..ot
L ePrOSY e
EpilepSy

2. N EUTOSES
3. Other Serious diSEASES  ..oviiiitittt ettt
A, PrEgNaNCY e

SIGNATURE: ... Stamp: ...coooiiiiii DATE: ...,
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