



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA WAZIRI MKUU
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KISHAPU
(BARUA ZOTE ZIELEKEZWE KWA MKURUGENZI MTENDAJI)



Simu: 0282770020,
Nukushi: 0282770019,
Barua pepe: info@kishapudc.go.tz
Tovuti: www.kishapudc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji,
S.L.P. 1288,
22Barabara ya DED-DC
37582 KISHAPU.

19/01/2026

TANGAZO.

Kwa Wananchi wote,
Halmashauri ya Wilaya,
KISHAPU.

YAH: MWALIKO WA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI WA KUJADILI
TAARIFA ZA ROBO YA PILI (OKTOBA – DISEMBA) UTAKAOFANYIKA TAREHE
28/01/2026.

Tafadhali husika na mada tajwa hapo juu.

2. Napenda kukujulisha kuwa, Mkutano wa Baraza la Madiwani kwa kipindi cha Robo ya Pili (Oktoba – Disemba) 2025/2026, utafanyika tarehe 28/01/2026 kuanzia saa 4:00 asubuhi katika Ukumbi wa Mikutano wa Halmashauri ya Wilaya ya Kishapu.
3. Natumia fursa hii kuwaalika kuhudhuria katika mkutano huo.
4. Nashukuru kwa ushirikiano wako.


Emmanuel Johnson,
Mkurugenzi Mtendaji (W),
KISHAPU.

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
YA KISHAPU
S.L.P. 1288 KISHAPU

Nakala: Mbao za Matangazo,
Halmashauri ya Wilaya,
KISHAPU.