

NA.	SEKTA	JINA LA MRADI	HATUA YA UTEKELEZAJI	FEDHA ILIYOPOKELEWA	FEDHA ILIYOTUMIKA	SALIO
1.	Afya	Ukamilishaji wa Zahanati ya Kijiji cha Ng'washinong'ela	Mradi umekamilika	3,026,500.00	3,026,500.00	-
2.	Afya	Ukamilishaji wa Zahanati ya Dugushilu	Mradi umekamilika	31,204,500.00	31,204,500.00	-
3.	Elimu ya Msingi	Ujenzi wa matundu 21 ya vyoo na miundombinu ya maji katika shule ya msingi Kanawa	Mradi umekamilika	1,512,448.69	1,512,448.69	-
4.	Elimu ya Msingi	Ujenzi wa matundu 22 na miundombinu ya maji katika shule ya msingi Mwangongo	Mradi umekamilika	6,630,550.03	5,120,550.00	1,510,000.03
5.	Elimu ya Msingi	Ujenzi wa matundu 22 ya vyoo na miundombinu ya maji katika shule ya msingi Masanga	Mradi umekamilika	9,778,050.03	9,778,050.03	-
6.	Elimu ya Sekondari	Ujenzi wa madarasa 4 katika shule ya sekondari Ukenyenge	Mradi umekamilika	6,220,175.00	6,220,175.00	-
7.	Elimu ya Sekondari	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo katika shule ya sekondari Talaga	Mradi umekamilika	3,774,000.00	3,774,000.00	-
8.	Elimu ya Sekondari	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo katika shule ya sekondari Mipa	Mradi umekamilika	8,140,000.00	8,140,000.00	-
9.	Elimu ya Sekondari	Ujenzi wa matundu 8 ya	Mradi umekamilika	4,362,400.00	4,362,400.00	-

		vyoo katika shule ya sekondari Kishapu				
10.	Elimu ya Sekondari	Ujenzi wa madarasa 4 katika shule ya sekondari Isoso	Mradi umekamilika	3,021,632.00	3,021,632.00	-
11.	Elimu ya Sekondari	Ujenzi wa matundu 8 ya vyoo katika shule ya sekondari Bunambiyu	Mradi umekamilika	8,140,000.00	6,275,000.00	1,865,000.00
12.	Kilimo/Mifugo	Ujenzi wa birika 2 ya kuogesha mifugo katika Kijiji cha Beledi na Muguda	Mradi umekamilika	10,139,336.00	10,139,336.00	-
13.	Kilimo/Mifugo	Ujenzi wa lambo katika Kijiji cha Muguda	Mradi umekamilika	10,921,097.00	10,921,097.00	-
14.	Kilimo/Mifugo	Kuanzisha shamba darasa la ekari 20 la zao la alizeti na mtama katika vijiji 4	Shamba darasa limeshaanzishwa	9,295,000.00	6,939,000.00	2,356,000.00
15.	Kilimo/Mifugo	Kuwezesha uendeshaji wa mafunzo ya CSA na IGA kwa wakulima	Mafunzo yameshakamilika.Jumla ya wakulima 106 wamepatiwa mafunzo	5,503,600.00	5,503,600.00	-