JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

FOMU YA MAOMBI YA LIKIZO

ljazwe kwa herufi kubwa na kwa nakala tatu. Nakala moja iliyokamilishwa kujazwa atapewa muombaji kama uthibitisho wa ruhusa yake ya kuanza likizo husika.

SEHEMU A: MAOMBI YA LIKIZO (Itajzwa na muombaji wa likizo)
A1) Taarifa Binafsi za Muombaji
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(ix) Tarehe ya Ajira ya Kwanza /
A2) Maombi ya Likizo namba :]
Ninaomba Likizo ya SiKU ....ovevvrerieiriiininiiieeninne kuanzia tarehe ........ | hadi tarehe ........ I i
Nitasafiri kwenda ...ooeuvenininnnnnn, Ambako nitakaa kwa muda wa Siku ............

Ninastahili/Sistahili kupewa nauli kwa Likizo hii.

Mume/Mke na watoto wangu (ambao taarifa zao nimezitaja katika jedwali hapa chini) wataambatana nami katika safari yangu ya Likizo

Jina la Mwenza
Jina la Mtoto Tarehe ya kuzaliwa Jina la Mtoto Tarehe ya kuzaliwa

A3) Anuani yangu nikiwa Likizoni

SEHEMU B: UTHIBITISHO WA LIKIZO (ljazwe na Afisa Rasilimali watu kutoka Idara ya Utawala)

Mapitio ya Kumbukumbu za Likizo za Muombaji
() Tarehe ya likizoya Mwisho | .. | | TP Hadi........ Lieiienenns | TP

(i) Idadiya siku alizochukua
likizo

iii) Salio la siku za likizo zilizobakia kutoka likizo iliyopita:
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iv) Salio la siku za likizo alizonazo kwa sasa
v) Likizo iliyopita alilipwa/Hakulipwa nauli ya likizo Kiasi cha Shilingi.........cccooooiiiiiiiinn Anadai Shillingi...................
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SEHEMU C - Mapendekezo ya kuidhinishwa kwa Likizo (Ikamilishwe na Mkuu wa Idara/Kitengo anapotoka mwombaji wa Likizo)

Ninapendekeza/Sipendekezi kupitishwa kwa Likizo hii kwasababu;
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SEHEMU D: Idhinisho la Mwisho la Likizo (ljazwe na Muidhinishaji wa Likizo ( Mkuu wa Idara ya Utawala na Rsilimali watu):
Ninaidhinisha/Siidhinishi Likizo hii kwa sababu;



MAELEZO KUHUSU AINA ZA LIKIZO

% Muombaji achague namba iliyotaja aina ya likizo aliyoiomba na kujaza namba hiyo katika kisanduku kilichopo A2
(Likizo hizo zimeelezewa katika sehemu H ya kanuni za kudumu za utumishi wa Umma za 2009 Toleo la tatu)

1. Likizo ya Mwaka

Likizo ya kumaliza Mkataba
Likizo ya Kujiandaa kustaafu
LIkizo ya Uzazi (KE)

Likizo ya Uzazi (ME)

Likizo Maalum

Likizo bila Malipo

Sabbatical Leave

. Likizo ya Ugonjwa

10. Convalescent Leave
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